giatot24h.vn cam kết chính hãng Hoàn tiền lên đến 200% nếu phát hiện hàng giả

Miễn phí giao hàng toàn quốc .

Giao hàng 2H Áp dụng với khu vực nội thành TP.HCM

Thời gian giao hàng Từ 1-2 ngày trong TP.HCM và 3-5 ngày Toàn Quốc

Tư vấn miễn phí (24/7) Hotline : 0898.110.110

Giá Tốt Hôm NayXem Thêm

-16%

Hỗ Trợ Tăng Chiều Cao & Giảm Cân

Kẹo Bibico XS Choco Plus

590.000 
Đã bán 792
-24%
-50%
100.000 
Đã bán 566

Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Advil Liqui-Gels Minis giúp xua tan những cơn đau nhức ở khắp cơ thể, đau đầu, đau răng, đau xương khớp, đau do chấn thương, đau bụng kinh nguyệt. Công thức giảm đau tối ưu, không chứa steroid giảm nguy cơ tác dụng phụ nguy hiểm đến sức khỏe.

  • Xuất xứ: Mỹ
  • Quy cách: 160 viên

Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Advil Liqui-Gels Minis

Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Advil Liqui-Gels Minissức mạnh tập trung của Advil trong một viên nang nhỏ hơn 33%. Vì vậy, bạn có thể sử dụng Advil Liqui-Gels Minis để giảm đau nhanh chóng và mạnh mẽ cho những cơn đau dai dẳng của bạn với kích thước dễ nuốt hơn. Giảm đau nhanh chóng chỉ bằng một lượng nhỏ – đó là sức mạnh của Advil Liqui-Gels Minis.

Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Advil nơi bán
Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Advil Liqui-Gels Minis

Thương hiệu

Các bệnh nhân và bác sĩ đã tin tưởng Advil có thể mang lại hiệu quả giảm đau mạnh mẽ đối với một số loại đau, bao gồm đau đầu, đau cơ, viêm khớp nhẹ và các chứng đau khớp khác và đau lưng trong hơn 35 năm. Khi được sử dụng theo chỉ dẫn, Advil là một loại thuốc giảm đau an toàn và hiệu quả.

Cách sản phẩm của chúng tôi hoạt động

Mặc dù có nhiều loại thuốc giảm đau được bán mà không cần đơn thuốc, nhưng điều quan trọng là phải biết sự khác biệt giữa chúng. Thuốc giảm đau có trong tất cả các sản phẩm của Advil là ibuprofen, nằm trong nhóm thuốc được gọi là thuốc chống viêm không steroid (NSAID) cũng bao gồm aspirin và naproxen natri. Các nghiên cứu lâm sàng đã chỉ ra rằng khi dùng theo chỉ dẫn, Advil là một loại thuốc giảm đau an toàn và hiệu quả.

Hầu hết các sản phẩm của Advil không chứa acetaminophen, một thành phần hoạt chất có trong nhiều loại thuốc giảm đau khác, chẳng hạn như Tylenol. Sản phẩm Advil duy nhất có chứa acetaminophen là Advil Dual Action, chống lại cơn đau theo hai cách: Acetaminophen ngăn chặn các tín hiệu đau trong khi Ibuprofen nhắm mục tiêu cơn đau tại nguồn gốc.

Bất kỳ loại thuốc nào, kể cả Advil, đều có thể gây ra tác dụng phụ. Bạn không nên dùng nhiều hơn liều khuyến cáo vì sẽ làm tăng nguy cơ mắc các tác dụng phụ. Để tối đa hóa lợi ích và giảm thiểu rủi ro, điều quan trọng là sử dụng thuốc không kê đơn một cách có trách nhiệm và theo nhãn và nói chuyện với bác sĩ hoặc dược sĩ nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào.

Bệnh nhân và bác sĩ đã tin tưởng Advil có thể mang lại hiệu quả giảm đau cấp tính từ nhiều loại đau cấp tính: nhức đầu, đau cơ, viêm khớp nhẹ và các chứng đau khớp khác, và đau lưng. Không có loại thuốc giảm đau OTC nào khác được chứng minh là có tác dụng giảm đau mạnh hơn Advil.

Thành phần

  • Thành phần hoạt chất: Ibuprofen hòa tan tương đương 200 mg ibuprofen (NSAID) * (hiện diện dưới dạng axit tự do và muối kali) * Thuốc chống viêm không steroid.
  • Thành phần không hoạt động: FD&C xanh lá cây số. 3, gelatin, chất béo trung tính chuỗi trung bình, mực dược phẩm, polyethylene glycol, kali hydroxit, nước tinh khiết, dung dịch sorbitol sorbitan.

Công dụng củaThuốc Giảm Đau Hạ Sốt Advil Liqui-Gels Minis

Tạm thời làm giảm đau nhức nhẹ do:

  • Đau đầu
  • Bệnh đau răng
  • Đau lưng
  • Đau bụng kinh
  • Cảm cúm
  • Đau nhức cơ
  • Đau nhẹ của bệnh viêm khớp
  • Sốt
Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Advil giá
Advil Liqui-Gels Minis 160 Viên Nắp Trắng

Hướng dẫn sử dụng

  • Sử dụng theo chỉ dẫn. Đọc các cảnh báo và thông tin đầy đủ.
  • 12 tuổi trở lên: 1 viên mỗi 4 đến 6 giờ trong khi các triệu chứng vẫn còn.
  • Nếu đau hoặc sốt không đáp ứng với 1 viên có thể dùng 2 viên.
  • Không dùng quá 6 viên trong 24 giờ trừ khi có chỉ định của bác sĩ.
  • Dưới 12 tuổi: Hỏi ý kiến bác sĩ.
  • Tránh xa tầm tay trẻ em.
Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Advil công dụng
Viên Uống Giảm Đau Hạ Sốt Advil Liqui-Gels Minis

Lưu ý

Cảnh báo dị ứng: Ibuprofen có thể gây ra phản ứng dị ứng nghiêm trọng, đặc biệt ở người dị ứng với aspirin. Các triệu chứng có thể bao gồm: nổi mề đay, sưng mặt, hen suyễn (thở khò khè), sốc, đỏ da, phát ban, rộp da. Nếu phản ứng dị ứng xảy ra, ngừng sử dụng và tìm kiếm trợ giúp y tế ngay lập tức.

Cảnh báo chảy máu dạ dày: Sản phẩm này có chứa NSAID, có thể gây ra chảy máu dạ dày nghiêm trọng. Cơ hội cao hơn nếu bạn:

  • từ 60 tuổi trở lên
  • đã bị loét dạ dày hoặc các vấn đề về chảy máu
  • dùng thuốc làm loãng máu (thuốc chống đông máu) hoặc thuốc steroid
  • dùng các loại thuốc khác có chứa NSAID theo toa hoặc không theo toa [aspirin, ibuprofen, naproxen hoặc những thứ khác]
  • uống 3 đồ uống có cồn trở lên mỗi ngày khi sử dụng sản phẩm này
  • mất nhiều thời gian hơn hoặc lâu hơn chỉ dẫn

Cảnh báo đau tim và đột quỵ: NSAIDS, ngoại trừ aspirin, làm tăng nguy cơ tim đau tim, suy tim và đột quỵ. Những thứ này có thể gây tử vong. Rủi ro cao hơn nếu bạn sử dụng nhiều hơn chỉ dẫn hoặc lâu hơn chỉ dẫn.

Không được dùng

  • nếu bạn đã từng có phản ứng dị ứng với bất kỳ loại thuốc giảm đau / hạ sốt nào khác
  • ngay trước hoặc sau khi phẫu thuật tim

Hãy uống với thức ăn hoặc sữa nếu xảy ra đau bụng

Ngừng sử dụng và hỏi bác sĩ nếu bạn gặp bất kỳ dấu hiệu nào sau đây của xuất huyết dạ dày:

  • cảm thấy mờ nhạt
  • nôn ra máu
  • có máu hoặc phân đen
  • bị đau dạ dày không thuyên giảm
  • bạn có các triệu chứng của các vấn đề về tim hoặc đột quỵ
  • đau ngực
  • khó thở
  • yếu một phần hoặc một bên cơ thể
  • nói lắp
  • phù chân
  • cơn đau trở nên tồi tệ hơn hoặc kéo dài hơn 10 ngày
  • sốt nặng hơn hoặc kéo dài hơn 3 ngày
  • đỏ hoặc sưng tấy ở vùng đau
  • bất kỳ triệu chứng mới nào xuất hiện

Nếu mang thai hoặc cho con bú, hãy hỏi chuyên gia y tế trước khi sử dụng. Đặc biệt điều quan trọng là không sử dụng ibuprofen trong 3 tháng cuối của thai kỳ trừ khi chắc chắn được bác sĩ hướng dẫn làm như vậy vì nó có thể gây ra các vấn đề ở thai nhi hoặc các biến chứng trong quá trình sinh nở.

*Tác dụng của sản phẩm nhanh hay chậm tùy thuộc tình trạng cơ địa của từng người.

Đánh giá cho Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Advil Liqui-Gels Minis
0% | 0 đánh giá
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá cho Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Advil Liqui-Gels Minis
Gửi hình chụp thực tế
0 ký tự (Tối thiểu 0)
    +

    Rất tệ Không tệ Trung bình Tốt Rất tốt

    Chưa có đánh giá nào.

    Hỏi đáp
    ×
    0898.110.110
    google map Chat Messenger Chat Zalo